353 ตอบกลับ

ในเฟสต้องมีเพื่อนหรือผู้ติดตาม1000+ ใครจะมีเยอะขนาดนั้น ไม่ใช่เด็กนักเรียนนักศึกษานะคะจะได้มีเพื่อนเยอะขนาดนั้น อีกอย่างไม่ได้ขายของออนไลน์ที่จะได้ทีผู้ติดตามเป็น1000 ถ้าจะเอาแบบนั้น@ระบุไปเลยค่ะ คนที่เขามีเพื่อนหรือผู้ติดตามไม่ถึงที่ทาง@ระบุไว้เขาจะได้ไม่ต้องเสียเวลากรอกข้อมูล หรือไม่ก็ระบุไปเลยต้องการแม่ค้าออนไลน์ที่มีผู้ติดตาม1000+ขึ้นไป

ระบุไว้ตรงไหนเหรอคะ ไม่เห็นมีเลย

VIP Member

ชื่อ: น้องใบบัว อายุ: 5เดือน23วัน น้ำหนัก: 8 กิโลกรัมนิดๆ นิสัย: ช่างสังเกต ช่างคุย ยิ้มเก่ง ไม่งอแง (ฝากไว้พิจารณาด้วยนะคะ ขอบพระคุณค่ะ)

VIP Member

น้องอลีนา สาวใต้อารมณ์ดี ยิ้มง่าย อายุ 6 เดือน28 วัน น้ำหนัก 12 กิโลจ้า😊😊😊 (สมัครเป็นVIP mum เรียบร้อยค่ะ รอระบบดำเนินการอยู่😍✌)

VIP Member

น้องอลีนาค่ะอายุ 7 เดือน 4 วัน หนัก12 kg. ฝากสาวใต้ไว้พิจารณาด้วยนะค่ะ (แม่ได้รับอนุมัติ VIP mum แล้วค่ะ😁)

VIP Member

น้องโชกุน 2 เดือน 11 วัน สูง 58 ซม. นน. 6.2 กก. มารอลุ้นสมัครสมาชิก VIP MOM ด้วยนะครับ 💞

VIP Member

ฮ๊ะ!! เขียนว่าอะไรนะก๊ะ ขอละมุนตุ้นอ่านรายละเอียดแป๊บ เผื่อได้ร่วมงานกับแบรนด์คุณคุณเค้า 🧸

VIP Member

น้องชาช่า 1 ขวบ 8 เดือนกว่า เป็นเด็กอารมณ์ ดี ยิ้มแย้ม ชอบเล่นกับเพื่อนคะ ฝากน้องด้วยนะคะ ❤️❤️

VIP Member

สมัครแล้วจ้า ฝาก2ศรีพี่น้องด้วยจ้า และแม่แก้วชอบกระเตงลูกๆออกเที่ยวทุกอาทิตย์เลยจ้า

สวัสดีคับ🙏 ด.ช.ชวกร ชาติรัมย์ น้องเจ้านายคับ อายุ 1 ขวบ 7 เดือน คับผมมม😊😊

VIP Member

น้องสาธุ ด.ช.ภคพลศักรินทร์กุล อายุ 5ขวบ #รับรีวิวสินค้าครับ ติดต่อ 0869220766