13 ตอบกลับ

บ้านนี้ชาย 2 เลยค่ะปิดอู่แล้วจ้า คนจีนชอบเด็กผู้ชาย ได้ผู้ชายสมดั่งใจอากงแต่แอบขัดใจพ่อนิดหน่อย พ่อเค้าจะให้มีอีกคนแต่แม่ไม่เอาแล้วจ้า 2 คนนี้ก็หัวปีท้ายปีละเหนื่อยมากจ้า

บ้านนี้ไม่ฟิก ไม่จีนจ๋า รักลูกสะใภ้มากกว่าลูกตัวเองอีกด้วยซ้ำ แฟนเราเด็กกว่าเรา 6 ปี ค่อยข้างเอาแต่ใจ ถ้าเมียไปอยู่ไหนไกลๆนางจะต่อต้านที่บ้านทันที พ่อแม่นางเลยเอาใจเราทุกอย่าง หลงหลานหนักมาก จริงแฟนอยากมีอีกคนแต่เราไม่ไหวแล้ว ต้องแต่ท้องคนแรกจนคลอดให้อยู่บ้านอย่างเดียวไม่ให้ทำงานเลย เบื่อมากแม่

ยินดีด้วยนะค่ะ อยากสมหวังเหมือนคุนแม่บ้างจังบ้านนี้หญิงก็ได้ชายก็ได้ค่ะเพราะพลาดมาสามรอบแล้ว

สู้ๆนะคะเเม่

สมหวังเช่นกันคะ​ ชายคน​ หญิงคน​ ไม่เสียแรงที่แม่กับพ่อพยายามทำสูตร​ 🤣🤣

บ้านนี้เกือบถอดใจตอนสาวที่3มาค่ะ เลยลองอีกสักตั้ง😄😄

คนโต​ผู้​ชาย​คน​เล็ก​ขอผู้​หญิง​นะคะ​7เดือน​กว่า​ๆ​แล้ว​ยังไม่รู้​จ้ะ

บ้านนี้ถ้านับกับแท้งก้4ค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ แอบอิจฉามีลูกสาว บ้านนี่อยากได้มาก ได้ชาย3ค่ะ

เด็กหญิงก็น่ารักค่ะเเม่

ยินดีด้วยค่ะ​ บ้านนี้ชายก็มาคนสุดท้อง​ มีพี่สาว​ 2​ คนค่ะ

🥰🥰

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ชาย3 อยากได้หญิงบ้างซักคน😅

จะมีอีกคนก้น่าจะไม่ไหวแล้วค่ะ แม่อายุ38ละ😅

ดีใจด้วยคะแม่

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ