22 ตอบกลับ

เท่ากันเลยค่ะ พรุ่งนี้ 37 วีค รู้สึกเจ็บจิมิเหมือนอะไรจะไหลออกเลย

TapFluencer

บ้านนี้ให้พ่อตามตั้งแต่36วีคตอนนี้จะ39วีคเลยยังไม่แตกเลยค่า🥺

แม่บ้านนี้ 37+¹ อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะแม่แต่ยังเงียบกริบ

มากกค่ะแม่แทบจะกลิ้งไปแล้ว อีกแปปเดียวค่ะเเม่อดทนเพื่อลูก

บ้านนี้37+4 มีเจ็บท้องหน่วงๆบ้างแล้วแต่ยังไม่แตกอึดอัดมากๆ🥺

37วีค พรุ่งนี้เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่ลาคลอดเลยค่า 😝

TapFluencer

บ้านนี้38+5อยากแตกเหมือนกันแต่น้องนิ่งมากก

บ้านนี้38+4แล้วยังม่แตกเรยค่ะ😆

บ้านนี้คิดว่า จะอยู่ถึง10เดือนเลยมั้ย 😂🤣

บ้านนี้39weekแล้วยังเงียบยุเลยค่ะ

บ้านนี้คลอดน้องตอน37+1วีคค่ะ

ก่อนหน้าที่บ้านนี้จะคลอดบ้านนี้นอนโรงพยาบาลได้4คืนค่ะเพราะปวดหลังรุนแรงบวกกับมีไข้ค่ะพอพยาบาลมาตรวจปากมดลูกเปิด2เซนอยู่โรงบาล4คืนก็ไม่เปิดเพิ่มแต่ก็มีมุกเลือดออกแค่นั้นจนวันที่หมอให้กลับบ้านมีอาการปวดท้องบวกกลับอยากอึอยากฉี่แต่ไม่ค่อยออกปวดแบบนี้7ชั่วโมงละเริ่มมีอาการอยากเบ่งเลยไปโรงบาลค่ะ

37+1 ไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ655555