12 ตอบกลับ

บ้านนี้ใส่สีเขียวคะนุ่มไม่แข็งบ้านนี้ใส่ไชร์mเลยคะพึ่งได้1เดือนถ้าใส่ไชร์sเล็กกลัวลูกขาแดงเป็นรอยคะ

บ้านนี้ลูกพึ้งได้เดือนเดียวรองใส่ใซร์sยี่ห่อนี้ น่าท้องกะขาแดงเรยค้ะ

เราใช้ยี่ห้อนี่แต่ขยับไซต์เป็น m เพราะรุ้สึกว่า s กับ nb จะเท่ากันค่ะ

แสดงว่าเล็กไปสำหรับน้อง แม่ลองเปลี่ยนขยับจาก S เป็น M นะคะ

บ้านนี้งบน้อยใช้ เบบี๋เลิฟสีเขียวคะ ค่อยข้างนุ่มอยู่คะ

บ้านี้ใช้ไรไม่ไรไม่ได้เลยค่ะ​ ใช้แต่​ มามี่​ ออแกนิค

VIP Member

บ้านนี้ใช้เบบี้เลิฟเหมือนกันคะ น้อง5โล ใช้เบอร์m

บ้านนี้ใช้เบบี้เลิฟสีเขียวค่ะ

บ้านนี้น้อง6โลกว่าใช้เบอร์Mค่ะ

VIP Member

ใช้ที่ชาคิดโฆษณาค่ะใช้ดี