6 ตอบกลับ

บ้านนี้ค่ะแพ้ๆหายๆตอนแรกคิดว่าเขาเป็นอะไรรึป่าวแต่ไม่ใช่ค่ะปกติเลยตอนนี้12วีคแล้วค่ะ. หมอซาวเมื่อวานดิ้นโชว์ไป1ที

บ้านนี้แพ้ช่วง 3 เดือนแรกค่ะ กินก็อ้วกออกหมด น้ำเปล่าก็อ้วก มาหายแพ้ตอน 4 เดือนน้ำหนักก็เริ่มขึ้นค่ะ✌️

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ตอนแรกก็กลัวว่าจะแพ้ยันคลอดเหมือนตอนที่แม่ท้องเรา🤣 พอหายแพ้กินนมเยอะๆนะคะ❣️

แพ้2เดือน-4เดือนครึ่งค่ะ น้ำหนักลง5กก. แพ้แม้กระทั่งน้ำเปล่า อยู่ได้ด้วยกลูโคสและน้ำแดงค่ะ

ขอบคุณคะมี๊ เค้าก็ทานอยู่เหมือนกันคิดว่าเป็นคนเดียว อารมอยากกินน้ำหวานๆเย็นๆตลอดเลย

แพ้ตอน 8w ดีขึ้นตอน 14w ตอนนี้ 16w2d ก็จะมีแพ้ช่วงเย็นอยู่บ้างค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ 🥰

Super Mum

📌 บ้านไหนมีอาการแพ้มาแชร์หน่อยนะคะ บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่าา❤️

แพ้ตั้งแต่เดือนแรกยัน 4 เดือนเลยค่ะ สู้ๆน้ะค้ะ✌️

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ท้องเเรกวีคที่6หนูเเพ้เเบบปวดท้องหนักมากๆจิตตกไปด้วยเลยกลัวน้องจะเป็นอะไรไปด้วยรึป่าว