5 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องแรกที่ท้องไม่แตกแตกที่สะโพกกับก้นนมตอนนี้ท้องสอง30+6ที่ท้องยังไม่แตกเหมือนกันแอบกลัวนิดๆแต่ก็ปล่อยเลยตามเลยไม่ได้ทาครีมอะไรเลยค่ะ คิดว่สถ้าแตกก็ธรรมชาติของเขา

33วีคยังรอดอยู่ค่ะ แต่ต่อจากนี้ไม่รู้ว่าจะแตกไหม แม่ใช้โลชั่นผสมออยทาทุกเช้าเย็นหลังอาบน้ำ กลางวันก็ใช้นีเวียกระปุกน้ำเงินทาระหว่างวันค่ะ

แตกตอน38วีคคิดว่าจะรอดแต่ไม่รอด😅 ครีมตัวไหนที่ว่าดีทาทุกตัวก็ไม่รอด

ถ้าจะแตก ทาครีบ บำรุงดีแค่ใหนก้อแต่คะ ถ้าไม่แตก ทำยังไงก้อไม่แตก

31+4ก็ไม่แตกคร้า ท้อง2