30 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอบอกผู้ชาย รอลุ้นตอนคลอด กำหนด8พค. ท้องเล็กกว่าคุณแม่เยอะเลยค่ะ เหมือนคนมีพุงหมาน้อยนิดหน่อยเอง บางวันก็ไม่มีเลยค่ะ😂

บ้านนี้ 25 สัปดาห์ ท้องใหญ่พอสมควรแต่น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นเลย จากตอนแรก43 มาตอนนี้ 48 ถือว่าเล็กไหมค่ะจะทำให้น้องตัวเล็กได้ด้วยไหมค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ทางนี้ได้ผู้ชายค่า ท้องสอง ห่างจากท้องเเรก 8 ปี ท้องเท่านี้เลยคะ ท้องไม่ใหญ่ เเต่น้องตัวตามเกณฑ์

เเค่ลูกตามเกณฑ์ก้อพอใจเนอะเเม่☺️

บ้านนี้ท้องแรกค่ะ กำหนด 11 พฤษภาคม ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ เหมือนพึ่งคนกินอิ่ม แต่น้องดิ้นดีค่ะ ยังไม่แน่ใจเพศค่ะ

บ้านนี้ผู้หญิงค่ะ9พค.​ นน.ลูกตามเกณฑ์​ก็พอค่ะ... ตอนกินข้าวอิ่มท้องใหญ่มากพอตื่นเช้าท้องยุบลงเยอะเลยคะ😂

กำหนด9พ.ค.​ น่าจะแตกก่อนเนาะแม่​ได้ญหรือชายค่ะ

6เดือน2สัปดาค่ะบ้านนี้กกำหนดหลอด8พฤษภาคม แค่หมอนัดผ่า21เมษา หมอกลัวประวัติซ้ำลอยเราเลยคลอดลูกมาเสียชีวต

บ้านนี้ 26w2d ท้องใหญ่มากแม่ ท้อง2 ค่ะ แต่คุณหมอบอก นน น้องตามเกณฑ์ค่ะ กำหนดคลอด 11 พ.ค ค่ะ ท้องนี้ได้ลูกชายค่ะ

Super Mum

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะ ดูที่น้ำหนักเด็กก็พอค่ะ ถ้าน้องมีน้ำหนักตามเกณฑ์ และแข็งแรง ถือว่าใช้ได้ค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกกำหนดคลอดวันที่8พ.ค. จะ7เดือนแล้วท้องพึ่งเริ่มออกคะ ส่วนมากคนจะทักว่าท้องเล็ก

บ้านนี้กำหนดคลอด12 พ.ค. จ้าา คุณหมอบอก นน.ปกติเลย ตามเกณฑ์ ท้องแรกได้ลูกชายสมใจคุณแม่เลย