52 ตอบกลับ

ซื้อแยกก้อดีนัค่ะบ้างชิ้นเราใช้เยอะกว่าบ้างชิ้นเอามาก้อไม่ได้ใช้ เหมือนเสื้อผูกนะค่ะ แม่บ้านนี้ขี้เกียจผูกใช้เสื้อสวมตลอดค่ะ เสียได้เสื้อผูกซื้อมาก้อไม่ได้ใช้ค่ะ

เราสั่งเซ็ทนี้มาเราว่าก็โอเค ได้ครบไม่ต้องเดินหาให้เหนื่อย บางทีหลงๆลืมๆ ว่าอะไรบ้างจัดเซ็ทมาเลยก็ดี แต่แม่ๆก็ต้องดูที่จำนวนสินค้าว่าได้เยอะคุ้มไหมด้วยนะคะ

https://www.facebook.com/toophalookruk/

เวลานี้ บ้านนี้ว่าคุ้มค่ะ !! เพราะถ้าเราเดินไปหาซื้อเอง อาจจะได้ของไม่ครบ แถมเหนื่อยอีก แล้วอีกอย่าง ช่วงนี้เค้าปิดกันหมด หาซื้อยากค่ะแม่ !!

ไม่คะ แม่บ้านนี้ซื้อแยก ซื้อทั้งที่นอนมุ้งเสื้อผ้ากางเกงผ้าห่มผ้าห่อผ้าเช้ดตัวอะไรอื่นๆอีกเยอะ หมด1300-1400เองคะ. หาซื้อในช้อปปี้ถูกมากๆคะ

ของเราซื้อในช้อปปี้ร้านนี้ค่ะ แม่ลองเข้าไปดูนะค่ะถูกดี และเนื้อผ้าดีค่ะ เราซื้อหมด 700 กว่าๆได้มา16 ชุดค่ะ

เราซื้อในช็อปปี้ได้ครบหมดเลย เพิสซื้อโลตัสช่วงลดราคา รวมแล้วหมอ 2000 เองค่ะ ปล.ปั้มนมพี่สาวนะคะไม่ได้ซื้อ

VIP Member

แม่บ้านนี้ซื้อแยกเป็นชิ้นๆ เลือกลายและสีเองคะ ถูกใจ และประหยัดเงินในกระเป๋า

VIP Member

ไม่คุ้มเพราะเราไม่ได้ใช้ผ้าอ้อมเยอะขนาดนั้น​ แถมเลือกคุณภาพไม่ได้ด้วย

VIP Member

ไปเดินเลือกเองดีกว่าค่ะจะได้ดูเนื้อผ้าด้วย ซื้อแยกถูกกว่าเยอะเลยค่ะ

ซื้อแยกคุ้มกว่าค่ะ เราซื้อแยกที่ร้านเลยครบทุกอย่างเลยหมด 1,500 เอง