23 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ซาวด์ตอน4เดือนหมอบอกน้องหนีบไว้ เดือนหน้าก็จะคลอดแล้วอิแม่ยังไม่รู้เพศแน่ชัดเลยจ้า5555 จะไปซาวด์ก็เสียเงินเยอะเลยคิดว่าไว้ลุ้นตอนคลอดไปเลยตื่นเต้นดี5555

VIP Member

ทุกครั้งที่ไปหาหมอเค้าก็จะซาวด์ดูให้ตลอดค่ะ แต่ไม่คอนเฟิร์ม100%เพราะน้องยังเล็ก แต่ก็ดูให้ทุกครั้ง

คนเเรก4เดือนค่ะ ชาย คนนี้ซาวตอน4เดือนเเต่หนีบขาค่ะยังไม่รู้เพศ ลุ้นๆ

จะ 9เดือนแล้วค่ะ.. บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลย รอลุ้นเอาค่ะ ตื่นเต้นดี 🤣🥰

บ้านนี้รู้ตอน 5เดือนแล้วค่ะ น้องหยบเก่ง😅เดือนหน้าจะคลอดแล้วค่ะ🥰

9เดือนเเล้วค่ะยังไม่100%เลยเดี๋ยว ช เดี๋ยว ญ😂อิเเม่รอลุ้นเอา

ของเค้าได้ลุกสาวเห็นตอน4เดือนกว่าคะ😂น้องอ้าขาโช

บ้านนี้รู้เพศตั้งแต่5เดือนค่ะน้องเป็นเพศหญิงค่ะ

อัลตร้าซาวด์ก็4-5เดือนค่ะ Nifty ก็12วีคตีวจได้ค่ะ

รู้ตั้งแต่3เดือนค่ะ ตรวจNipt

ใช่ค่ะ ตรวจ Nipt มีหลายราคาค่ะ ตั้งแต่หลักพันยังหลักหมื่นเลย อย่างของรพที่เราฝากครรภ์ก็มีตั้งแต่ 12,000-25,000 ค่ะ