10 ตอบกลับ

ของเรามาตอนคลอดได้ 2 เดือนค่ะ ถ้าลูกไม่ได้เข้าเต้า ปจด จะมาไวค่ะแม่ ถ้าลูกเข้าเต้า ปจด บางคนกว่าจะมานานเป็นปรเลยก็มีค้า

บ้านนี้ยังไม่มาเลยค่ะ ลูกจะเข้า8เดือนแล้ว ไม่รู้เป็นเพราะผลค้างเคียงของฝังยาคุมหรือป่าว

บ้านนี้ก็ยังไม่มาคะอาจจะเป็นเพราะฉีดยาคุมด้วยหรือป่าวไม่รู้

ตอนนี้7เดือนก็ยังไม่มาค่ะ แม่ให้น้องทานนมแม่ค่ะ เต้าล้วน

มาตอน 4 เดือน มาเพราะกินยาคุมปรับฮอร์โมนจ้ารอบเดือนถึงมา

กินยาคุมแบบฮอโมนเดี่ยว ให้นมลูก ประจำเดือนไม่ค่อยมาค่ะ

บ้านนี้ก็7เดือนกว่าแล้วยังไม่มีทีท่าว่าจะมาเลยค่ะ

6 เดือนกว่าคะ หยุดให้นมน้องปุ๊ป ปจด.มาทันทีเลยคะ😅

TapFluencer

บ้านนี้ก็ยังไม่มาน้อง7เดือนแล้ว

Super Mum

บ้านนี้มาตอนน้อง 1 ขวบ 1 เดือนค่ะ