8 ตอบกลับ

ตัดเลยค่ะ ไม่สนโบราณ อยู่กับปัจจุบัน🥹 ให้สารอาหารไปเลี้ยงเส้นผมที่ยังมีสุขภาพดีอยู่ดีกว่าส่วนที่เสียไปแล้วไว้ไปก็หนักหัวป่าวๆๆไปบำรุงส่วนที่ยังอยู่ดีดีกว่า

เล็มปลายผมออกคะบ้านนี้ก็โดนห้ามเหมือนกันแต่ไม่สน ผมเสียแตกปลายเยอะมาก พอเล็มออกก็ปกติดีคะไม่มีใครเป็นอะไร

เหมือนกันเลยคะ อยากตัดผมแห้งเสียออก แต่แม่แฟนเราถือ ไม่ให้ตัดผม เขาบอกรอคลอดค่อยตัด😓

เราตัดตอนท้องได้1เดือนค่ะ แพ้ท้องสระผมยาวไม่ไหว ตอนนี้ได้3เดือนแล้วค่ะ

ตัดได้ค่ะ แนะนำตัดนะคะเพราะหลังคลอดจะร่วงหนักมากกกกก

VIP Member

หมักทรีทเม้นท์ค่ะ หรือไม่ก็ไปอบไอน้ำที่ร้าน

บ้านนี้ตัดตอนท้อง5เดือนก็ไม่เป็นไรค่ะ

ตัดได้ค่ะแม่