35 ตอบกลับ

VIP Member

รื้อเข้ารื้ออกมาซักไป3รอบแล้ว ตอนนี้พร้อมหิ้วจ้า 😂 เตรียมไปป่าวไม่รู้แต่แน่ๆเตรียมไป2ตะกร้าใหญ่เลยค่ะแม่บ้านนี้ 🤣

VIP Member

แพ็คและลงตะกร้าเตรียมหิ้วแล้วค่ะแม่กลัวไม่พ้นกันยานี้แน่ๆอยากท้องแข็งบ่อย ปวดจิมิ ไม่ว่าตอนจะ นั่ง ลุกหรือเดิน

17 ตุลาคมค่ะ ซักแล้ว แพคใส่ถุง ลงใส่กล่องแล้วบางส่วนค่ะ เหลือซักผ้าอ้อมอีก 2 โหล กับ 1 โหลซักอีกรอบ 😂😂😂

VIP Member

23 ตุลาเตรียมพร้อมค่ะ ตอนนี้พร้อมหิ้วไปโรงบาลแล้วค่ะ ท้องสองแต่ก็ยังตื่นเต้นอยู่เลน.☺

VIP Member

กำหนด8ตุลา แต่นัดผ่า29กันยา ซักลงกล่องพร้อมหิ้วแร้วจ้าแม่☺️

2ตุลา ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะหมอมองไม่เห็นว่าชายหรือหญิง

บ้านนี้11ต.ค.จัดใส่ตะกร้ารอแล้วค่ะ เจ็บเตือนบ่อย ท้อง2ค่ะ

ปวดหน่วงๆท้องปั้นบ่อยค่ะ

17 ตุลา เตรียมแล้ว แต่ยังไม่ได้จัดไม่ได้ซักเลยค่า อิอิ

เตรียมเกือบจะหมดแล้วแต่ยังไม่ได้ซักเลยจ้าบ้านนี้☺️

3ตุลา ซักแพคใส่ตะกร้าเรียบร้อยพร้อมหิ้วตลอดค่ะ