61 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดผ่า12ตุลาค้ะ ยังไมเตรียมอะไรเลยท้อง4แล้วค้ะ

เตรียมเสร็จใกล้ๆวันคลอดเก็บของไว้ในรถรอเลยคับ

12 ตุลาบ้านนี้เตรียมครบแล้วแต่ยังไม่ได้ซักค่ะ 32+6

24ตุลา เตรียมครบแล้ว ซักเรียบร้อยพร้อมหิ้วค่ะ

บ้านนี้ 2 ตุลา พึ่งซักเมื่อไม่กี่วันนี้เองค่ะ...

17 ตุลา ยังไม่ได้ซัก และยังซื้อของไม่ครบเลยคะ

18 ตุลา คะ เตรียมไว้หมดแล้วซักไปแล้วรอบหนึ่ง

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ13ตุลา

20ตุลา เตรียมไวแล้วแต่ยังไม่ได้ซักจร้า

11ตุลาค่ะเตรียมของแค่บางอย่างเอาค่ะ