61 ตอบกลับ

6 ต.ค. พร้อมหมดแล้วค่ะ ซักเก็บเรียบร้อย รอคลอดจ้า แม่รีบซักเลยเดี๋ยวทำไม่ไหวนะคะ

ตอน7เดือนครึ่งค่ะ...เพราะกลัวท้องใหญ่ช่วยสามีตากผ้าซักผ้าไปเดินซื้อของลำบาก..

บ้านนี้20ตุลาเหลือบางอย่างค่ะ พวกของใช้ฉุกเฉินซักใส่ตะกร้าฉุกเฉินเเ้รวจ้า

4 ตุลาค่ะ ซักผ้าเตรียมไว้แล้วค่ะ คุณหมอให้เตรียมของใส่ตะกร้ารอได้เลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกเหมื่อนกันคลอด 28 ตค.เตรียมของเกือบครบแล้วเหลือแค่ 2,3 อย่าง

VIP Member

12 ตุลาเตรียมครบเกือบทุกอย่างแล้ว แต่ยังไม่ได้ซักเลยฝนตกแทบทุกวัน

26 ตุลาคะ เริ่มเตรียมนิดหน่อย เตรียมทุกอย่างน่าจะต้นเดือนกันยาค่ะ

9ตุลาจ้า ซักแล้วซักอีกซักอีกรอบสุดท้ายว่าจะซักแช่น้ำร้อนพอคะ5555

บ้านนี้คลอด6ตุลา ยังเตรียมของไม่ครบเรยจ้า แถมยังไม่ได้ซักอีก

บ้านนนี้เตรียมแล้วคะ 13ตุลา แต่ยังไม่ซักเลยคะ #ลูกคนแรก😍