18 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอซาวด์ให้ครั้งเเรก9วีค4วันค่ะเจอน้องพร้อมหัวใจเต้นค่า 5วีคน้องยังเล็กอยู่นะคะ รอซาวด์หน้าขอให้เจอน้องนะคะ

เราซาวทางช่องคลอดตอน6+3 เจอน้อง และเห็นหัวใจเต้นแล้วค่ะแต่ภาพอาจจะยังไม่ชัดมาก มาซาวอีกทีตอน8w เจอชัดกว่าเดิมมากค่ะ

อย่าคิดมากนะคะแม่​ เราไปซาว​ 5วีค2วัน​ ไม่เจออะไร​ พอวันนี้9วีค4วัน​ ก็เจอน้องพร้อมหัวใจค่ะ✌️✌️

ซาวด์ตอน4wเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัดอีก2อาทิตย์ไปซาวด์อีกเจอหัวใจตอน6wค่ะ

ซาวน์ครั้งแรกตอน6wไม่เจอค่ะ ซาวอีกที 8wเจอแล้วคาะ พร้อมหัวใจเต้น

7 wยังไม่เจอตัวน้องเลยคะกังวลเหมือนกันหมอบอกอาจท้องลมคะ

บ้านนี้18wแล้วยังไม่ได้ซาวด์เลยจ้า แม่ใจเย็นมากๆๆ

เราซาด์5วีคเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ เจอน้องตอน7วีค

VIP Member

บ้านนี้เจอ 7+ จ้า หมอชมหัวใจเต้นแข็งแรงเลย

5วีค เจอแต่ถุงตั้งครรภ์คะ ยังไม่เจอน้อง