33 ตอบกลับ

VIP Member

อย่าสอบถามข้อมูลในนี้เลยค่ะ ควรไปตรวจพบแพทย์ให่ชัดเจนดีกว่านะคะ

มดลูกลอยค่ะ อย่านอนหงาย อย่าอั้นฉี่ ถ้ามีเพศสัมพันธุ์ก็จะลอย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะหมอให้กินยาปรับฮอโมนคลายมดลูกถึง37วีคเลย

ไปให้หมอตรวจก็ดีนะแม่ ท้องแข็งบ่อยผิดปกติอยู่นะ

เป็นเหมือนกันคะร้องไห้ทุกวันข้าวปลาก็กินไม่ได้

นอนตะแคงยังเป็นไหมคะ แนะนำไปหาคุณหมอดีกว่าค่ะ

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ แบบนี้อันตราย อาจแท้งได้นะคะ

VIP Member

ถ้ากังวลมาก ควรวางโทรศัพท์ลงแล้วไปหาหมอนะคะ

เหมือนมดลูกบีบตัวเลยค่ะ ไปหาหมอดีกว่านะคะ

เคยเป็นตอนนอนหงาย นอนตะแคงก็ไม่เป็นนะ