10 ตอบกลับ

น่าจะอยุ่ในเกณฑ์นะคะ เพราะของเราไปหาหมอมาวันนี้ นน 2052 หมอบอกไม่มากไม่น้อยค่ะ #อันนี้ตารางที่เราเทียบน้ำหนักค่ะ

ถ้าแม่ต้องการเพิ่มน้ำหนักลูก กินไข่ต้ม และกล้วยค่ะ เสริมนมด้วยด้วยค่ะ

ตามเกณฑ์นะคะ เเต่บ้านนี้33w นน.น้อง2300g โดนหมอสั่งห้ามกินของหวาน 😅

เท่ากันเลยค่าแม่ แต่ทางนี้แม่อดใจไม่ได้จริงๆ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ของเราซาวล่าสุด 1928 หมอบอกตามเกณฑ์ค่ะ

VIP Member

เชื่อหมอค่ะ เพราะร่างกายแต่คนไม่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้33w นนน้อง2700 หมอบอกน้ำหนักเกินมากค่ะ

บ้านนี้กินน้ำเต้าหู้ กับไข่ต้มจ้า

อยู่ในเกณฑ์ค่ะของเรา33+4นำ้หนัก2150เอง

Super Mum

เชื่อหมอค่ะ หมอเรียนมา 😊

ขอบคุณนะคะหายกังวลเลยค่ะ🥰

เชื่อหมอค่ะแม่

เชื่อหมอค่ะ