7 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ท้องหนา ก็พอรู้สึกได้ค่ะว่าลูกดิ้นบ่อยมาก บางทีตอดบางทีถีบ

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ บ้านนี้รู้สึกตอน21weekเลย

บ่อยค่ะ ยิ่งเวลาเรานอนบนเตียงจะดิ้นบ่อยมากเลยค่ะ

ใช่ค่ะ เหมือนกันเลย

บ้านนี้ท้องหนาไม่ค่อยรู้สึกมาก😆บ้างที่ก้กลัว

บ้านนี้ท้องเเรกค่ะเเม่ ไม่รู้ว่าผิดปกติมั้ยเพราะว่าบางวันน้องก็ดิ้นทั้งวัน บางวันก็ไม่ค่อยดิ้นค่ะ เเต่ถ้าดิ้นทีก็ดิ้นเเรง ถีบเเรงมากค่ะเเม่🤣

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะ ถ้าดิ้นเกินวันละ 10 ครั้ง ก็ปกติค่ะ

จริงลูกต้องดิ้นหลังอาหารอย่างน้อย 4 ครั้งนะค่ะ ถ้าลูกไม่ดิ้นให้ลองกระตุ้นดูนะค่ะ ลองทานพวกน้ำหวาน ช่วงนี้น้องอาจจะหลับบ่อยค่ะ

VIP Member

ท้อง24วิครู้สึกได้ว่าลูกตอดบ่อยมาก ตอดทั้งวัน

ดีจังเลยค่ะเเม่ บ้านนี้น้องดิ้นเป็นเวลาเลยค่ะ555 เช้า กลางวัน เย็น เเต่ดิ้นทีก็ดิ้นเเรงเลย

ทั้งวันเลยค่ะบ้านนี้🤣

ดีจังเลยค่ะเเม่ บ้านนี้ไม่ค่อยจะดิ้นเลย เเต่เวลาดิ้นทีก็ดิ้นเเรงมาก🤣

บ่อยค่ะแม่

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้กว่าจะดิ้น เเต่พอดิ้นเเล้วดิ้นเเรงมาก🤣