7 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะแม่บ้านนี้ ฉีด 1 พย. เมนส์มาวันเดียวกับแม่เลยค่ะ มาเยอะแบบเต็มผ้าอนามัยแบบกลางคืน 35 ซม.เลยค่ะ สอบถามพยาบาลที่ฉีดให้ พยาบาลบอกถ้าไม่เคยฉีด ยาจะไปปรับฮอร์โมนค่ะ พอฉีดเข็มที่สองต้องมาลุ้นเอาว่าเมนส์จะไม่มาเลย หรือมาบางเดือน บางคนก็มาปกติค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้ฉีดตั้งเเต่วันที่2พยยั้นตอนนี้ยังไม่หมดเปลืองผ้าอนามัยมากเลยค่ะ

จริงค่ะเเม่มาเยอะทุกวันเลย

ผลข้างเคียงของยาคุมคะ ถ้าเป็นหนัก เป็นไม่หยุด สามารถไปหาหมอเพื่อรับยาปรับฮอโมนได้คะ

นี่ยี่สิบวันละนะยังไม่มีเลือดหรือผิดปกติอะไรเลย

VIP Member

บ้านนี้มาครั้งแรกหลังฉีด16วันค่ะแม่

เป็นเหมือนกันเลย10กว่ายังไมีหายเลย

บ้านนี้มา17วันเลยค่ะ