7 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้กลืน 100 กรัมค่า หวานแสบคอ วินเวียนจะอ้ก🤣 ผ่านที่น้ำตาล 85 กินข้าวกินน้ำปกติค่า ของหวานก็ไม่เคยขาด ก่อนตรวจ 1 วัน กินน้ำต้มใบเตยใส่ไมโลผสมข้าวไรซ์เบอรี่(แต่เขาไม่ได้กินกับไมโลนะแต่แม่กินกับนมก็ไม่ได้มันฝืดคอ🥹) เห็นเขารีวิวมาเลยลองทำสรุปผ่านจ้า55555

เราจะได้กลืน100วันที่2ที่จะถึงหวั่นๆอยู่ต้องลองบ้างล่ะ

วันนี้ไปกลืนมาเเล้วคะ 🤮🤮🥹หวานจนเเสบคอ คลื่นใส้มาก เเนะนำงดนำ้งดอาหารไปนะคะ ถ้าเราทานอะไรไป ค่านำ้ตาลขึ้นเเน่นอน

ใช่ค่ะ

แรกๆเราว่าคล้ายน้ำผึ้ง จินตนาการว่ากินน้ำผึ้ง แต่50กรัม เราไม่ผ่าน แต่100กรัมผ่าน แต่เป็นลม😂😂

ทางนี้เเอบกลัวค่ะเพราะติดหวานกินหวานเเต่ไม่ชอบน้ำปึ้งหรือน้ำหวาน

หวานเจี๊ยบเลยค่ะแม่บ้านนี้กลืน50gผ่านค่ะนัดต่อไป28วิคค่ะ

ขอให้ผ่านค่ะ

ถ้าคนชอบหวานน่าจะทานง่ายนะคะ☺️

ทานง่ายมากคะแม่ ดูดทีเดียวหมด🥰

หวานแบบแสบคอค่ะ😅