8 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด30กรกฎาคม แต่วันที่26ปากมดลูกเปิด1เซน+ท้องเเข็งเลยได้นอนโรงพยาบาลพอวันที่27เปิดเพิ่มแค่2เซน แล้ววันที่28 เลยขอหมอเจอะน้ำคล้ำให้เลยค่ะ ไม่ได้กินอะไรตั้งแต่วันที่27 เกือบไปมีเเรงเบ่งคลอด😂😂

เเม่เก่งมากเลยค่ะ💗

บ้านนี้กำหนดคลอด 15 ค่ะ เพื่อนก็กำหนดคลอด15 คลอดไปเมื่อคืนแล้ว ตอนนี้เรามีอาการเจ็บหน่วงเวลาขยับตัว ตอนนี้นอนตะแคงเฉยๆ เจ็บท้อง จี๊ดๆ เป็นๆหายๆค่ะ รอดูอาการอีกที

บ้านนี้12สิงหามีอาการเจ็บเตือนเริ่มเยอะขึ้นมาหน่อยแต่เด็กยังดิ้นปกติอยู่ถ้าวันไหนเด็กดอ้นน้อยลงแสดงว่าเขากำลังจะเตรียมตัวออกมาแล้วละ

บ้านนี้กำหนด1สิงหาาแอบแตกตอน29. กรกฎา เพราะแอบกินสัปรดตอนค่ำตอนเช้าน้ำเดินน ไแถึงโรงพยาบาลปากมดลูกเปิด5เซนเรยค่ะแม่

บ้านนี้30ก.ค ไม่มีอาการอะไรเลยแต่ได้39+6wวันที่28ตอนเที้ยงคืนอยู่ๆน้ำคร่ำแตกจ้า รีบไปโรงบาลเลยจ้า

บ้านนี้ กำหนดคลอด 11 ส.ค แต่ตอนนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลย แอบกังวลนิดนึง

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่