2 ตอบกลับ

VIP Member

ด่ามาด่ากลับไม่โกงค่ะ เค้าก็คนเราก็คนต่างกันแค่สถานะเฉยๆ บ้านนี้น้ำเดินให้ยาเร่งแต่ปากมดลูกไม่เปิดเลยได้ผ่าคลอดค่ะ ผ่าแปปเดียวชิวๆ แต่หลังผ่า ถอดสายฉี่แล้วต้องเดินบ่อยๆเดี๋ยวแผลจะเป็นผังผืด ต้องรักษาแผลหน้าท้องให้ดีมากๆ แผลแยกเป็นรูเลือดซึมกว่าจะหายลูกได้3เดือน ตอนนี้10เดือนยังเจ็บจี้ดๆด้านในค่ะ

ทางนี้กลัวกลัวเข้าสมองเลยค่ะ555

บ้านนี้คนแรกคลอดเอง หมอกับพยาบาลพูดดีค่ะ คลอดเองจะฟื้นตัวไว้บ้านนี้ 1 อาทิตย์ไหมละลายที่เย็บหลุดออกแล้วค่ะ คลอดเสร็จเดินเลยค่ะ

ไม่มีอะไรต้องกลัวค่ะคุณแม่ สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌️✌️