3 ตอบกลับ

คนท้องไม่ควรทานยาโดยไม่ปรึกษาแพทย์/เภสัชนะค่า สำหรับยาแก้แพ้ตัวที่คนท้องทานได้ คือ cpm จ้า ผลข้างเคียงคือ ง่วงนะคะ แต่แม่ควรปรึกษาหมอ/เภสัชก่อนนะ เพราะแต่ละคนอาจแพ้ยาไม่เหมือนกันจ้า

เเม่โทรคลีนิคฝากครรภ์ไม่ติดเลย เลยยังไม่กล้ากินค่ะ

ซื้อร้านยาดีกว่าค่ะถ้าดูดีๆจะเจอร้านยาที่ขายถูกกว่าเซเว่นด้วยนะแถมปรึกษาเภสัทฟรีด้วย ถามพนักงานเซเว่นพนักงานไม่รู้หรอก

ซื้อร้านขายยานะคะแม่ แจ้งเภสัชให้เขาจัดให้ค่ะ ยาแก้แพ้บางตัวคนท้องทานไม่ได้นะคะ