46 ตอบกลับ

28สิงหาค่ะแต่เส้นดำกลางท้องมีสีจางๆถ้าไม่สังเกตุจริงๆไม่เห็นค่ะ บ้านนี้ลูกชายจ้า

จ้าขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และลุกนะคะแม่บ้านนี้น้ำตาลในเลือดสูงค่ะ มีภาวะเป็นเบาหวาน แต่จะพยายามงดสู้เพื่อลูกค่ะ

แฝดช-ญ 24 ส.ค. ค่ะ แต่ไม่รู้จะก่อนมั้ย เริ่มเดิน นั่ง นอน ไม่ถนัดแล้วค่ะ

คุณหมอแจ้งกำหนดผ่าแล้วอะค่ะ ท้องแรกค่ะอยากผ่าเหมือนกัน

กำหนด 8. สิงหา 28+2 ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ❤

กำหนดคลอด10สิงหา28สัปดาห์แล้วค่ะ

VIP Member

2สิงหา ท้องยังเล็กอยู่เลยค่ะ❣️

น้ำหนักขึ้นกี่กิโลแล้วค่ะ

ก่อนท้อง55ตอนนี้66เเล้วจร็

สิงหาคมเหมือนกันค่ะ 🥰

VIP Member

26+3 วีคค่ะ กำหนด 21 สิงหาค่ะ

บ้านนี้ 26สิงหา ค่ะ