2 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ฝังเข็มเลยค่ะ ผลข้างเคียงค่อนข้างเยอะ ส่วนตัวฉีดเเบบ3เดือน หลังจากฉีดได้2อาทิตย์ ก็มีเลือดมา12วัน เเต่ไม่รู้ว่าเลือดอะไร จะคาวปลาก็ไม่น่าใช่ เพราะกลิ่นเหมือน ปจด หลังจากนั้น ก็หายไปเลยจ้า ฉีดยาคุม3เดือน ปจด จะไม่มาจ้า

บ้านนี้ก็ฉีดแบบ3เดือนเหมือนกันค่ะ มาแค่เดือน​แรกที่ไปฉีด​ หลังจากนั้นก็ไม่มาอีกเลย​ค่ะ​ กลัวว่าจะมีน้องอีก พอมาเห็นคอมเม้นนี้ค่อยดีใจขึ้นมาหน่อย​😁

ส่วนตัวไม่แนำนำฝังเข็มนะ เวลาถอดเข็ใออกเจ็บมากค่ะ บวมด้วยคะ มีคญาติฝังเข็มเหมือนกันค่ะ แชนบวมหลังจากถอดเข็มออกคะ