9 ตอบกลับ

เงินอุดหนุนอะไรหรอคะ บ้านนี้ไม่รู้เลยคะ ขออนุญาตถามนะคะ ต้องทำยังไงคะถึงจะได้เงินอุดหนุน

ลองค้นหาในเน็ตว่า เงินอุดหนุนเด็กดูค่ะ ยิ่งลงทะเบียนไวยิ่งดี เพราะ ช้าและนานมาก ( แต่เงินจะให้ย้อนหลังนับตั้งแต่วันลงทะเบียน บ้านนี้ได้ย้อนหลัง 4 เดือน นับตั้งแต่ลงทะเบียน รวมตอนนั้นได้เงิน 2,400 ค่ะ ( เดือนละ 600 ) หลังจากรับเงินจนถึงเดือนปัจจุบันแล้ว เงินจะเข้าทุกวันที่ 10 หรือตาทกำหนดของเดือนนั้นๆค่ะ รีบลงทะเบียนให้เร็วที่สุดนะคะ นานจริงๆ

บ้านนี้เข้าแล้วค่ะ คุนแม่ลองโทรไปสอบถาม อบต. ในพื้นที่ ที่ยื่นเรื่องไปก้อได้นะคะ^^

จะลองโทรไปดูค่ะ

ของแม่ธนาคารอะไรคะ บ้านนี้ธ.ออมสินเข้าล่ะเช้ามืดตี5ครึ่งค่ะ

ยังไม่เข้าเลยค่ะ

บ้านนี้เข้าแล้ว เปลี่ยนเป็นแพมเพิสเรียบร้อยแล้วจร้า

วันนี้ก็ยังไม่เข้าเลยค่ะ

บ้านนี้ยังไม่เข้าเลยค่ะนั่งรอมาทั้งวันแล้ว

ตอนแรกก็ผูกกับบัตรปชช.เเล้วไปเปลี่ยนเป้นเบอร์แล้วแบบนี้เดือนหน้าจะได้ย้อนหลังมั้ย

Super Mum

เข้าปกตินะคะ ของเราเข้าตอนตี 2 ค่ะ

บ้านนี้ยังไม่เข้าเลยค่ะ

บ้านเราเข้าเเล้วนะคะตามเวลาปกติเรย

ยังเลยจ้า

บ้านนี้ก็เข้าแล้วค่ะ

บ้านนี้ยังเลยค่ะ

ทางนี้เข้าแล้วจ้า