2 ตอบกลับ

บ้านนี้เเพ้หนักเหมือนกัน กินอะไรก็อวกออกหมดก่อนท้องไม่ชอบกินขนมจีนเป็นคนเกลียดขนมจีนมาก เเต่พอตอนเเพ้ท้องข้าวกินไม่ได้นมกินไม่ได้โจ๊กก็กินไม่ได้กินได้อย่างเดียวคือขนมจีน ระยะเวลา3เดือนๆม่เคยกินนมกินข้าวกินเเต่ขนมจีนอย่างเดียว เเต่พอเข้าเดือนที่4ก็หาย เเม่บ้านนี้เเพ้ท้องช่วง3เดือนเเรก หลังจากนั้นก็ไม่มีอาการอะไรเลยนอกจากกินของที่ผิดต่อเด็กเเม่ลองเปลี่ยนเป็นอาหารที่ตัวเองไม่ชอบกินดูเพื่อเเก้ได้ บ้านนี้35วีกเเล้ว

เคยอ้วกปนเลือดคะ​ เกี่ยวกับกะเพาะของเราอ่ะคะเพราะ​เรากินไม่ค่อยได้​ ได้ไปนอนในน้ำน้ำเกลือ2ชม.​ แล้วต้องกินทุกครั้งที่หิวคะ

ของเรานอนรพ.เกือบอาทิตย์นึงแล้วคะ มีอาการปวดท้องน้อยด้วย หมอให้นอนนิ่งๆ คะ