9 ตอบกลับ

ขึ้นอยู่กับความชำนาญของหมอ และความร่วมมือของลูกเลยค่ะ แต่ของเรารู้เพศจากการตรวจ nipt ตั้งแต่ 12 วีคแล้ว

บ้านนี้หมอบอกว่าน่าจะผชค่ะ แต่ก็ไม่100%แม่ต้องรอลุ้นไปอุลอีกที😂

บ้านนี้ น้องนีบไว้ค่ะ ขนาดซาวทุกเดือน ดื้อจริงๆ แม่เพลีย 😂😂😂

บ้านนี้หมอบอกชายค่ะ แต่รอคลินิกซาวด์อีกรอบ ลุ้นอยู่

ทางนี้รู้แล้วค่ะ โผล่ๆแบบนี้เลย จู๋มาเต็ม🤣👨‍👩‍👦

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศ​เลยคะ​ นัดซาววันที่​ 10

รอลุ้นนะคะแม่

ทางนี้รู้ตั้งแต่14weekค่ะ ตอนนี้22+3weekแล้วค่ะ

Super Mum

น่าจะขายนะคะ มีชี้ๆ ออกมา 😁

บ้านนี้ 20+3 โชว์เลยค่า