144 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ทุกอย่างแต่จะมีเหม็นพวกสารเคมีบ้าง ตอนนี้ท้องได้ 6 เดือนแล้ว ได้ลูกสาวค่ะ

แม่บ้านนี้แพ้4เดือนเต็มๆค่ะกินอะไรไม่ได้เลยค่ะอ้วกหมดอ้วนจนเข้าโรงบาลค่ะคุณหมอบอกได้ลูกสาวค่ะ

เราค่า ไม่แพ้เลยตั้งแต่รู้ แต่เหม็นหน้าพ่อของลูกมาก ไม่รู้อันนี้เรียกแพ้ไหม แต่ตอนนี้หายแล้วค่ะ

ท้องแรกแม่ไม่แพ้ค่ะ แต่พ่อแพ้แทน แม่ได้ลูกสาวค่ะ ท้องสองกำลังตั้งครรภ์ แต่ยังไม่แพ้เลยค่ะ

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ แพ้แค่ 5-6 ครั้ง ช่วงแรกๆ หลังจากนั้น กินได้แบบชิวๆ กินได้ทุกอย่าง ไม่เหม็นอะไรเลย

ของเราท้องแรกไม่แพ้เลยได้ลูกสาว ท้องนี้ก็ไม่แพ้เหมือนกัน แต่ยังไม่ทราบเพศ ตอนนี้เข้า18วีคแล้วคะ

บ้านนี้ลูกสาวทั้งคู่ไม่แพ้ท้องเลยกินได้ทุกอย่าง หิวบ่อย ทานอร่อยไปซะทุกอย่าง นับว่าโชคดีมาก

บ้านนี้มาแพ้เดือนแรกอ้วกกินอะไรไม่ได้เลยค่ะ พอเข้าเดือนที่7สิวเห่อเต็มเลยค่ะ ขึ้นหนักมาก🤣

ทีมลูกสาวค่า ไม่แพ้อะไรเลยทั้งสิ้น แต่ง่วงตลอดค่า คนชมว่าผ่อง แต่หลังคลอดเท่านั้นแหละ 🤣🤣

บ้านนี้ค่ะ กินได้ทุกอย่าง ไม่แพ้ ไม่อวก ไปทำงานปกติ แถมชอบแต่งหน้าแต่งตัวมากๆๆเลยคะ