154 ตอบกลับ

26 กุมภาค่ะ แต่แอบกัวๆแตกก่อน เพราะคนแรกก็แตกก่อนกำหนด 2อาทิต

สุ้ๆค่ะ บ้านนี้ก้อกลัวเหมือนกันจ้า🥰

20 กุมภาพันธ์ อยากแตกแล้วจ้า 34+1 วีค ไม่ไหวแล้ว 😆

บ้านนี้กำหนดคลอด 1 ก.พ.จ้าแม่ อยากแตกแล้ว

วันเดียวกันเลยค่ะ นน.น้องเท่าไหร่แล้วคะแม่

น้ำหนักเท่าไรค่ะ กินไข่ต้ม+เนื้อ+นม+ผัก เยอะๆน่ะค่ะ

นับถอยหลังเหมือนกันเลยค่ะ #นัดผ่า 25 ม.ค.64

26กพตื่นเต้นละอยากจะเจอกน้าลูกละ

เหมือนกันจ้า🥰🥰

บ้านนี้17กุมภาคะอยากเห็นหน้าแล้ววว

เหมือนกันจ้า

กำหนดคลอดกุมภาพันธ์เหมือนกันจ้า

25กพ เหมือนกันค่ะนัดผ่า11กพ

8 ก.พ. 64ค่ะ ตื่นเต้นมาก นับวันรอแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ ตื่นเต้น🥰