46 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด13 จ้า แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลย

เหลือ 10 วันเหมือนกันเลยค่ะยังไม่มีอาการไรเลยค่ะ

กำหนด 25 มกราค่ะ เจ็บเตือนท้องแข็ง 2-3 รอบแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด 20 มกรา มีเจ็บเตือนๆบ้างแล้ว

บ้านนี้กำหนด12 มกรา ยังไม่มีอาการอะไรเลยจ้า

กำหนด27มกรา ท้องแข็งบ่อย เจ็บเตือนบ่อยค่ะ

บ้านนี้ผ่า​ เหลืออีก​ 4​ วัน​ ผ่า​ 12​ มกรา​ 64

บ้านนี้เหลืออีก5วัน ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ

บ้านนี้37วีคแล้วเจ้บเตือนบ่อยมากๆๆ

17มกราคมไม่มีวี่เเววเลยจร้า อยากเเตกเเ