106 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะคุณแม่ เพื่อนเราแท้งคุกคามทั้งสองคนผ่านมาได้ คุณแม่ทำใจให้สบายๆ อย่าเครียดและกังวลเยอะนะคะ ✌🏻✌🏻

สู้ๆนะคะแม่ มีคนที่แย่กว่าเราในโลกใบนี้สักวันต้องดีกว่านี้ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะคะ คุณแม่ เรากำลังเจอเรื่องต้องเครียดหนักเหมือนกัน สู้ไปด้วยกันนะคะ

อาจเป็นภาวะซึมเศร้าในคุณแม่ตั้งครรภ์นะคะ พักเยอะๆ คิดถึงลูกไว้นะคะ

สู้ๆนะครับ เดี่ยวทุกอย่างก็ผ่านไปได้ด้วยดี เป็นกำลังใจช่วย

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ สู้ๆนะค่ะ เราจะผ่านไปพร้อมๆกันค่ะ✌🏻

สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่ และลูกค่ะ

ขอถามหน่อยได้มั้ยคะอาการมันเป็นยังไงพอดีกลัวยุอ่ะค่ะ

สู้ๆ นะคะ กำลังใจที่ดีที่สุดคือตัวเล็กในท้องนะคะ ✌️✌️

สู้ๆค่ะเดี่ยวสิ่งดีๆเข้ามาอีกค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ