53 ตอบกลับ

VIP Member

เออแล้วจะทนอยู่เพื่ออะไรถ้าไม่​ move on คำพูดพวกนี้ก็จะทำให้เสียสุขภาพจิตเปล่าๆ​ เข้มแข็งคะ​

ปล่อย ดีกว่าเจ็บยืดยาวค่ะ ไม่ใช่เขานะคะที่เจ็บ เราเองค่ะที่เจ็บ

VIP Member

ปล่อยค่ะ เลี้ยงลูกให้ดีค่ะแม่คนอื่นไม่ต้องสนใจ สู้ๆ ค่ะ

สู้ๆค่ะแม่อย่าไปสนใจบ้านนี้เขาอยู่เพราะไม่มีที่ไป

มองหน้าลูกค่ะอยู่เพื่อลูกเข้มแข็งเพื่อลูก สู้ๆค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ ท้อได้นะแต่อย่าถอยเพื่อลูกค่ะ

ถ้าแม่มีกำลังเลี้ยง ก็อยากให้ออกมานะคะ

สู้ๆน่ะค่ะ เราก้อเป็นเหมือนกัน

VIP Member

ถอยค่ะ ทนอยู่ก็มีแต่เจ็บปล่าวๆ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ