14 ตอบกลับ

เรามีเส้นแบบนี้ทั้ง 2 ท้องเลยค่ะ เป็นเส้นเบี้ยวนะ ไม่ตรงเป็นแนวเดียวกัน ท้องแรก : หญิง ตอนนี้ท้อง 2 : ซาวด์ได้ผู้ชายค่ะ

อายุครรภ์เท่ากัน ลักษณะท้องเหมือนกัน บ้านนี้ได้หญิงจ้า แต่ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้ ใกล้คลอดแล้วรอลุ้นจ้า😄😁

ดูไม่ได้หรอกคะเพราะท้อง2แล้วก็มีเหมือนกันคะ แต่แม่จะดูออกเลยว่าญ.หรือช. ทายถูก ทั้ง2คนเลย ได้ญกับชคะบ้านนี้

ลุ้นเอาตอนคลอดจ้าาาาา ลักษณะท้อง สะดือ การแพ้ท้อง มันบอกเพศไม่ได้

เราก็เป็นแบบนี้เหมือนกันสองคนเลยเด็กผู้ชายทั้งสองคนเลยค่ะ

VIP Member

ตรรกะนี้ดูไม่ออกหรอกค่ะ ไปซาวด์อีกค่ะหรือรอลุ้น

เส้นบอกไม่ได้ค่ะ มีแต่เครื่อง​u/s และตรวจเลือด

มันบอกไม่ได้คะแม่แล้วลักษณะท้องก็บอกไม่ได้

ดูไม่ได้หรอกค่ะ แต่ให้ทายคิดว่า ผช ค่ะ

29 แล้ว รอลุ้นตอนคลอดเลยค่ะ อิอิ