14 ตอบกลับ

บ้านนี้ขึ้นเป็นขนก่อนคะ พอท้องใหญ่เส้นดำก็ขึ้น แล้วแต่บางคน บางคนเส้นดำก็ไม่ขึ้นจ้า

VIP Member

บ้านนี้ขึ้นเปนขนมาตังแต่เดือนแรกจนถึงตอนนี้7เดือนมีขนน้อยลงกว่าช่วงแรกๆ

บ้านนี้เปนตั้งแต่ยังไม่ท้องเรยค้ะ พอท้องเห้นชัดมากกว่าเดิมค้ะ😊😊😂

บ้านนี้7เดือนแล้วไม่มีเส้นกลางท้องขึ้นเลยค่ะท้องก็ใหญ่นะค่ะ

บ้านนี้14+4week ไม่มีเส้นค่ะแม่ น่าจะแล้วแต่บ้างคนรึป่าวคะ

บ้านนี้23+3วีคแล้ว ไม่มีเส้นดำจ้ามีแต่ขนขึ้นพรึบ555

บ้านนี้เส้นกลางเริ่มขึ้นตอนเข้าเดือนที่ 8 จ้า

บ้านนี้ขึ้นก่อนคลอด​ 3 วีคเองค่ะ

ของเรา4สัปดาห์ก็ขึ้นแล้วค่ะ

เราก็มีแต่ขนยังไม่มีเส้นน