8 ตอบกลับ

ของเรา8week เคยอดทนกะความหิว ตอนตีสี่ เพราะคิดว่าอีกนิดจะเช้า หาอะไรกินสะดวกกว่า ผลที่ได้มา เเทบจะเป็นลม เวียนหัวไปหมด อาการบ้านหมุนเลยคะ พยายามอย่าปล่อยให้ท้องว่างนะคะ กินน้อยๆเเต่กินบ่อยๆ ดื่มนมก็พอช่วยได้นะ

บ้านนี้ก็เปนคะแม่ตอนท้องอ่อน หน้ามืหมดสติ ช๊อคตัวเกรง บ้านหมุนมาหมดได้นอนแอดมิทยุโรงบาลจนท้อค่ะ กว่าจะหายก็เข้าเดือนที่4เลยค่ะ สู้ๆนะคะ ให้กำลังใจ

VIP Member

เราเป็นค่า เราเป็นตั้งแต่ 6 วีคเลย ตอนนี้ 8 วีคค่า เราว่าน่าจะเกิดจากท้องว่างค่ะเลยทำให้พะอืดพะอม พอทานอะไรเข้าไปก็หายค่ะ

ถึงจะกินแล้วอ้วกสำหรับบ้านนี้ไม่ปล่อยให้ท้องหิวจะสบายกว่าหน่อย คิดว่ากินของเปรี้ยวก็ช่วยได้นิดนึง

หาอากาศบริสุทธิ์สูดบ่อยๆค่ะ อย่าอยู่ในที่มืดหรือแจ้งจนเกินไป ที่สำคัญเลือกกินของที่มีประโยชน่ะค่ะ

พักผ่อนเยอะๆนะคะ กินอาหารเบาๆ ดื่มนม ดื่มน้ำผลไม้ ดื่มน้ำเยอะๆ ละก็อย่าทำงานหนักค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะในช่วง1-3เดือนแรก ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว หาของเปรี้ยวมากินช่วยได้ค่ะ

บ้านนี้ หิวตลอดเลยค่ะ ถ้าท้องว่างจะเวียนหัวอ้วกแตกทันที 😂