38 ตอบกลับ

น้องเขากลับหัวมาตรงอุ้งเชิงกร้างแล้วค่ะแม่ปกติของคนใกล้คลอดค่ะแม่บ้านนี้ปวดมากค่ะ

เป็นเหมืือนกันค่ะ บ้างทีเหมือนมีอะไรจะออกมาจากจิมิเลยค่ะ

เป็นค่ะ เริ่มรู้สึกปบบนี้หลังจากลูกกลับหัวแล้วค่า

เหมือนกันค่ะลุกเข้าห้องน้ำแทบไม่ทันดิ้นที5555

เป็นค่ะ แต่เราเพิ่ง 31 week เองค่ะ เสียวแปบบบเลย

VIP Member

เป็นค่ะ รู้สึกเสียวๆ วูบๆ บอกไม่ถูก 32w 😂

เปนค่ะ เหมือนจะมีอะไรออกมาจากจิมิค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแต่ตอนนี้แค่30วีคเอง

เป็นเหมือนกันจร้า30+4วีคแล้วตอนนี้

เป็นเหมือนกันค่ะบ้านนี้39แล้วค่ะ