33 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นค่ะ เยอะจนต้องกินบุฟเฟ่ต์อาทิตย์ละครั้งถึงจะอิ่ม😂

เป็นบางครั้งค่ะบางครั้งก็ไม่อยากกินอะไรแล้วแต่ช่วง😅

ใช้ค่ะแม่บ้านนี้37+6 น้ำหนักขึ้นมา23โลแร้วค่ะ

ใช่ค่ะ หิวบ่อยมาก ท้องแน่น แต่ปากอยากกิน 🤣

เป็นค่ะ ก่อนคลอดบ้านนี้น้ำหนักขึ้น13กิโล

VIP Member

บางเดือน เบื่ออาหาร บางเดือน กินไม่ยั้ง

VIP Member

เป็นค่ะ แต่จะกินเยอะช่วงหลังไตรมาสแรก

เป็นบางช่วง บางครั้งก็ไม่อยากกินอะไร

VIP Member

บ้านนี้ กินเยอะ และ หิวบ่อยมากๆค่ะ

กินปกติ แต่น้ำหนักขึ้นไม่ปกติ 😁