17 ตอบกลับ

สามีมีอารมณ์ทุกคืนค่ะ ดีที่สามีไม่ค่อยกวนค่ะ สามีใช้วิธีดูหนังและช่วยตัวเองค่ะเพราะเค้าเห็นเรานอนไว บางวันที่รู้สึกก็ช่วยเค้าล่ะค่ะ แต่ก็ให้เค้าทำการกับเราบ้างค่ะไม่ทิ้งเค้า แต่ทำเบาๆค่ะในท่าที่ปลอดภัยด้วยค่ะ

คุณแม่อย่าว่าทะลึ่งเลยน่ะค่ะนอกจากเป็นแม่ของลูกแล้วถ้าเราอยากเอาใจสามีและไม่อยากมีผลกระทบต่อร่างกายคุณแล้วขอแนะนำวิธีใช้ปากทำให้คุณพ่อเลยจ้าเล้าโลมปกติก่อนแล้วใช้ปากให้ คุณพ่อเสร็จได้น่ะค่ะแค่แนะนำเฉยๆค่ะ❤

แม่คร้านอนได้ปกติคะ..ถ้าไม่มีภาวะเสี่ยงแท้งคุกคามก็มีได้..ถ้าไม่อยากมีแม่ก็เล้าโลมให้เขาอยากเยอะๆคะ..มือเราหรือออรัลเซ็ก..หรือให้เขาถูไถๆก็เสร็จแล้วคร้า...เรื่องบนเตียงไม่อยากพูดเยอะคะ..🤣👍

VIP Member

มีได้นะคะถ้าแม่ไม่มีภาวะเสี่ยงหรือหมอห้ามไม่ให้มี บ้านนี้แม่ยันใกล้คลอดเลยจ้า ลูกออกมาปกติทุกอย่าง

VIP Member

บ้านนี้ปฏิบัติเหมือนตอนไม่ท้อง แค่เปลี่ยนเป็นท่าเบาๆ และอาทิตย์ละ 1-2 ครั้ง และเราอยู่บนปลอดภัยที่สุด

บ้านนี้นานๆทำทีค่ะ..ถ้าเค้าต้องการเมื่อไหร่ก็ไห้เค้าตลอด ดีที่ว่าบ้านนี้นานๆสามีจะอยากทีนึง🤣🤣🤣

เรื่องง่ายๆแบบนี้ไม่น่าถามนะค่ะ ทำยังกะมีหลายวิธี😂😂 ไม่ปากก็มือ ถ้าไม่กล้าให้เอาอะค่ะ

มีอะไรกันเลยค่ะ คนท้องสามารถมีได้นะคะ ถ้าไม่มีภาวะแท้งคุกคาม ค่อยๆเบาๆนะคะ

VIP Member

มีปกติเลยค่ะ แต่ใกล้คลอดท้องใหญ่ สามีอนุญาตให้พักแล้วบอกหลังคลอดเจอกัน 55555

เคยบอกสามีเหมือนกันคะว่าลองมั๊ย สามีบอกใจนึกก็กลัวอีใจก็อยากลอง