10 ตอบกลับ

TapFluencer

เหมือนกันจ้า บอกกับลูกทุกวันอย่าพึ่งรีบออกมานะ ช่วงนี้โรคเยอะ เดี่ยวตัวเหลืองอีก อยู่ในท้องเเม่ปลอดภัยสุดเเล้ว😅

เป็นเหมือนกันค่ะ พึ่งจะรู้สึกวันนี้เอง แอบกังวลเพราะท้องแรกค่ะ 😅แต่พออ่านๆดูแล้วน้องอาจจะดิ้นแรงค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ คงเป็นเพราะน้องกลับหัวลงแล้ว บ้านนี้น้องกลับหัวตั้งแต่ 27 สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้32วิคน้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะอายุครรภ์เท่ากันด้วยค่ะน้องน้ำหนักเท่าไหร่แล้วค่ะบ้านนี้1815ค่ะ

2146ค่ะ

ของเราเป็นตั้งแต่ 28วีคค่ะ ยิ่งตอนลูกในท้องดิ้นยิ่งเสียว

เหมือนกันค่ะ 32สัปดาห์6วัน เวลาขยับตัวเจ็บจิมิทุกครั้งคะ

บ้านนี้ก้อเปนค่ะ​ ปวดมาได้สักพักแร้ว​ นอนนี้31weeks​ 2day

เป็นเหมือนกันค่ะ เเต่ไม่รู้เพราะอะไร

VIP Member

บ้านนี้เริ่มเป็นตั้งแต่28Wแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า