37+5 วีค เมื่อ2วันก่อนคือวันที่15มิ.ยมีเลือดออกแต่เป็นเลือดสดไม่ใช่มูกเลือดค่ะ

เลือดสดออกตอนเช้าแระมาณ7โมง ไป รพ.ตรวจปากมดลูก หมอแจ้งว่าปากมดลูกเปิดจิ๊ดเดียวไม่ถึงเซนเลยแต่เหมือนเด็กจะยังอยู่สูงยังใม่เคลื่อนลงต่ำหมอเลยให้กลับบ้านหมอแจ้งว่าถ้ามีมูกเลือดเลือดหรือเลทอดออกอีกให้มาหาหมอใหม่ค่ะ ช่วงบ่ายก็มูกเลือดออกมาอยู่ตลอดแต่ไม่ใด้ไปหาหมอ รอดูอาการวันที่16มิ.ย ก็ใม่มีเลือดออกหรือมูกอะไรเลยค่ะ แบบนี้อีกนานกว่าจะคลอดค่ะอยากคลอดแล้วลูกชอบมาทำให้ตื่นเต้นแล้วก็หายเงียบใป #สอบถามคนมีประสบการณ์ #ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ #ปรึกษาหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ