23 ตอบกลับ

เป็นภาวะหลังคลอดน่ะค่ะแม่ หาอะไรทำ เล่นกะลูกพูดคุยกะลูกเยอะๆนะคะ

น่าจะเป็นอาการซึมเศร้าหลังคลอดจ้า สู้จ้า เป้นกำลังใจให้🥰

อยู่ในภาวะซึ้มเศร้าค่ะ ลองหาอะไรทำค่ะ. ไม่เครียดนะค่ะ.

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ เลี้ยงดีๆ ก็คิดอะไรเยอะแยะเลย

VIP Member

สู้ๆค่ะแม่ เดี๊ยวพอน้องโตเดี๋ยวก็ได้พาน้องไปเที่ยว

เหงามากค่ะ 😢 ตอนเย็นพอสามีกลับแค่ออกไป7-11ก็ดีใจแล้ว

ใจเย็นค่ะแม่ เป็นภาวะหลังคลอดค่ะ เดี๋ยวก็ดีขึ้น

แม่หาเพื่อนคุยแถวบ้านค่ะช่วยได้เยอะ

สู้ ๆ ค่ะแม่ ✌🏼

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่