2 ตอบกลับ

ของเรา ไม่ดื่มพวกแอลกอฮอล์เลยค่ะ และทานโฟลิกต่อตลอด หลังแท้งได้ 3 เดือน น้องกลับมา ตอนนี้ 13 วีคค่ะ (ที่จริงมีปัญหาเรื่องเนื้องอกและฮอร์โมนเปลี่ยนฉับพลันจากการแท้งด้วยค่ะ เลยต้องรักษาด้วยการกินยาคุมปรับฮอร์โมนอยู่ 3 เดือน พอหยุดปุ๊บน้องมาปั๊บเลยค่ะ)

อ่อขอบคุณมากคะเราหมอบอก2เดือนอายุเยอะ37ควรรีบ

ทานได้เกิบหมด ยกเว้น ของหมักดอก แอลกอฮอ งดมีเพศสัมพันธ์อย่างน้อย 4 สัปดาห์ หลังการขูดมดลูก เพื่อป้องกันการตกเลือดและการติดเชื้อ

ขอบคุณมากนะคะ