13 ตอบกลับ

งดดื่มนม นี่หมายถึง ลดการดื่มเลย หรือว่าไม่ควรดื่มช่วง 7-9 เพราะอยากให้ทานอาหารเช้าใช่ไมค่ะ

การดื่มน้ำ การเข้านอน การลดเนื้อทานผักมากขึ้น ปกติ แม่ก็กินผักมากกว่าเนื้ออยู่แล้ว

VIP Member

ต้องนอนไม่เกิน 5 ทุ่ม กว่าลูกจะหลับ เที่ยงคืนทุกคืนเลย

ตั้งครรภ์สวนล้างลำไส้ ทานยาระบาย นวดจุดได้ด้วยหรอคะ

อย่างอื่นทำได้หมดแต่ลดเนื้อทานผักทำไม่ค่อยได้😣😣

ดื่มน้ำวันละ 8 แก้วค่ะ กับ เข้านอนไม่เกิน5ทุ่ม

ทำไม่ได้อยู่อย่างเดียวคือดื่มน้ำวันละ 8 แก้ว

การดื่มน้ำทานอาหารและก็เข้านอนคะ

Super Mum

การดื่มน้ำ และการเข้านอนค่ะ

ทุกข้อเลยนอกจากถอนพิษ😂