11 ตอบกลับ

30+5w แล้ว 👧 รอซื้อทีเดียวไม่ไหว ยังขาดอีกนิดหน่อยจะได้ไม่วุ่นวายช่วงใกล้คลอดหรือคลอดแล้ว🙂

ดีแล้วค่ะแม่ 30วีค++เราจะเริ่มอืดทำอะไรก็ช้า เดินก็ลำบาก ยิ่งตอนซักรีดยิ่งหน้ามืดค่ะ

ค่อยๆทยอยซื้อเหมือนกันจ้า ตอนนี้ครบแล่วค่ะ ซื้อตั้งแต่4เดือนค่ะ

บ้านนี้ 31+3 ยังไม่ให้ซื้อของเลยค่ะ ให้ซื้อตอนคลอดเลยทีเดียว.

ค่อยๆเตรียมไปเรื่อยๆจร้าแม่ไม่ต้องรีบยังมีเวลาอีกเยอะ

อย่าลืม มหาหิงค์ ค่ะแม่ จำเป็นมากๆ

บ้านนี้แม่ไม่ยอมให้ซื้อมาไว้เลยค่ะ

VIP Member

26 วีคก้ยังใม่ครบค่ะขาดอีกเยอะเลย😂

VIP Member

36+2เหลือ​แค่​กะละมัง​กับขวดนมค่ะ

เตรียมเรื่อยๆดีแร้วคะแม่