15 ตอบกลับ

36+3 ค่ะ ตอนนี้ อาการเดียวกันเลยค่ะแม่ เบื่ออาหารมากๆ นอนก็ยาก บ้านนี้นอนกลางวัน20-30 นาที แล้วก็กินบ่อยๆเอาค่ะ กินนิดเดียวอิ่ม อีก 1-2 ชม. กินใหม่ 😁

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้นัดผ่า29กันยานี้ เบื่ออาหาร แต่ก็หิว แต่นึกของที่อยากจะกินไม่ออก เหนื่อย นั่งเฉยๆยังเหนื่อยเลยค่ะ

เราพยายามหาน้ำแกงซดร้อนๆ

36+4 นอนไม่หลับกลางคืน กลางวันง่วงแต่ยังทำงานยุยังไม่ได้ลางาน เหนื่อยมากค่ะ ปวดหน่วงด้วย

แม่ก็ยังทำงานอยู่ค่ะ

อายุครรภ์เท่ากัน มีปัญหาแบบนี้เหมือนกันเลยค่ะ เมื่อคืนกว่าจะหลับก็ตี1-2 เลย

เหมือนกันเลยค่ะแม่นอนไม่หลับกลางคืน เบื่ออาหารเห็นอะไรก็ไม่อยากกิน

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ของเราคลอดธรรมชาติ ไม่รู้น้องจะออกวันไหนเลย😅

เป็นเหมือนกันค่ะได้แต่อดทนตอนนี้38+5แล้วแต่น้องยังไม่ยอมออก

บ้านนี้36+4นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันค่ะ ลุกฉี่ก็บ่อย

VIP Member

36 3w เหมือนกันเลยแม่ นัดผ่า26กันยาเหมือนกันเลย

กินบ่อยๆค่ะ ช่วยได้จะได้มีแรงจ้า