เป็นกำลังใจให้แม่เลี้ยงเดี่ยวทุกคนคะ

เราเป็นมา5ปีแล้วคะ ช่วงเดือนแรกๆก็ทรมานมากคะ เพราะมีแต่คนคิดว่าเราไม่มีปัญญาเลี้ยงนู้นนี้นั้น แต่ปัจจุบันเรายืนได้ด้วยขาตัวเอง ทำหมดทุกอย่างที่ได้เงินเพื่อลูกเลี้ยงลูกคนเดียว ทนกับความดูถูกของชาวบ้าน ตอนนี้เราสร้างบ้านรถทุกอย่างเราทำทุกอย่างให้เขาคิดว่าคิดผิดที่ทิ้งเราไป และให้ชาวบ้านเห็นว่าไม่จำเป็นต้องเกาะสามี วันนึงเมื่อคุณเห็นหน้าลูกมองหน้าเขาคุณจะมีแรงผลักดันและยอมทำทุกอย่างเพื่อให้เขาสุขสบายไม่ลำบากแบบเรา ตอนนี้เรามีครอบครัวใหม่ท้อง2ได้22w4dแล้วจ้า สู้ๆนะตัวเอง อย่ายึดติดเพราะชีวิตคนเราไม่มีอะไรแน่นอนคิดซะว่า ศีลไม่เสมอกัน เป็นกำลังใจให้นะ