5 ตอบกลับ

ได้มาเหมือนกันค่ะวันนี้ไปหาหมอมาที่ รพ.กระเพาะปัสสาวะอักเสบ หมอให้ยาตัวนี้มาเหมือนกันค่ะ หมอบอกทานได้ค่ะ แต่ยังไม่กล้าทาน😁อยากทราบว่าน้องแข็งแรงดีใช่ไหมค่ะคุณแม่

หมอให้กินเหมือนกันกินไป4เม็ดแล้วแพ้ผื่นขึ้นเลยหยุดทานค่ะ

เรากินค่ะเเม่กินไปเยอะมากๆหมอให้กิน

ไม่เคยกินตั้งแต่ท้อง

พึ่งเป็นท้องนี้เหมือนกันคะ เหตุเกิดจากอั้นปัสสาวะบ่อย เพราะท้องนี้ปวดฉี่ทุก 30 นาทีเลย แล้วห้องน้ำก็อยู่ตั้งชั้น 3 และทำงานด้วย หายบ่อยๆเขาก็จับผิด และบางทีถ้าดิ้นๆโดนท่ออุจจาระก็ปวดขึ้นมาเฉยๆเลยคะ แต่อึมานิดเดียว ท้องนี้แปลกดีคะ ท้องแรกไม่เป็น 😹

หาคุณหมอดีกว่าค่ะ

ไม่เคยทาน