96 ตอบกลับ

เก่งมากค่ะแม่สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ กอดดดด❤️❤️❤️❤️

1669 นะคะแม่ แต่แม่ควรหาเพื่อนหรือใครสักคน ไปอยู่ด้วยนะคะ

มอไซไม่ไหวมั่งค่ะแม่​ ขากลับอีก​ เรียก1669ดีกว่าค่ะแม่

แม่จะไหวหลอค่ะ เจ็บท้องมาต้องห่นคนพาไปน่ะมันอันตราย

ที่บอกว่าตัวคนเดียวคือตัวคนเดียวจริงๆจ้า 555

แม่เก่งและสตรองที่สุด น่านับถือผญ แบบนี้ มากๆค่ะ

หาเบอร์รพ.ติดๆไว้เลยค่ะ เจ็บท้องไม่ไหวโทรเรียกค่ะ

เห็นด้วยค่ะ

โทรเรียกรถพยาบาลดีกว่านะค่ะคุณแม่ปลอดภัยดีค่ะ

โทรเรียกรถพยาบาลน่าจะทันนะคะ ขี่ไปเองไม่น่าไหว

มันต้องลองๆค่ะ รถพยาบาลที่นี่น่าจะช้ากว่าไปเองนะคะ

นั่งแท็คซี่ไปดีกว่าแม่ ปลอดภัยทั้งแม่และลูก

VIP Member

มาคลอดคนเดียววันนี้คะ นั้งรถเมล์มาคลอด

เก่งมากเลยค่ะ😍