96 ตอบกลับ

ต้องมีคนคอยดูแลนะคะ เรียก1669เวลาคลอดนะคะอย่าขับรถไปเองอันตรายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ให้เพื่อนไปส่งหาหมอคะ ตรวจเฉยๆ สรุปต้องรีบผ่าคลอด 😅

รพ.รัฐปกติเค้าจะให้ของใช้ แค่เตรียมวันกลับชุดของน้องก็พอค่ะ

แทคซี่หรือ1669ดีกว่าค่ะ ขี่มอไซค์อันตรายมากอย่าเสี่ยงเลยนะคะ

สู้ๆนะคะ แต่ใช้บริการแท๊กซี่หรือรถพยาบาลจะปลอดภัยกว่านะคะ

VIP Member

เรียกแก๊บคาร์จะสะดวกกว่านะคะราคาไม่แพงด้วยแถมปลอดภัยด้วย

แนะนำเรียกรถพยาบาล จะปลอดภัยกว่านะคะ เป็นกำลังใจไห้นะคะ 😊

เป็นกำลังใจให้นะคะ ตอนเจ็บท้องแม่เรียกรถพยาบาลดีกว่าจ้า

นั่งรถยนต์ไปไหวไหมค่ะพอมีไหม อยากให้ปลอดภัยมากกว่านะคะ

เก่งมากค่ะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆ ปลอดภัยทั้งแม่และน้องนะคะ